Nhà phố Dịch Vọng Cầu Giấy 57m² giá 13.8 tỷ - Xây dựng chắc chắn, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Dịch Vọng Cầu Giấy 57m² giá 13.8 tỷ - Xây dựng chắc chắn, an ninh tốt!

13.8 tỷ
57 m² - 242 triệu/m²

Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Dịch Vọng, Cầu Giấy! Ngôi nhà này không chỉ được xây dựng chắc chắn mà còn nằm trong khu vực an ninh tốt, sạch sẽ, mang đến một không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, cất két an toàn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Dịch Vọng, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Dịch Vọng chỉ 500m, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Chỉ mất 10 phút đi xe đến trung tâm thương mại lớn như Lotte Center và Vincom Center
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống an toàn và tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!