Nhà phố Dĩ An 73.7m² Đường Vũng Việt 4.35 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Dĩ An 73.7m² Đường Vũng Việt 4.35 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

4.35 tỷ
74 m² - 59 triệu/m²

Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
74 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố mặt tiền Đường Vũng Việt, Dĩ An – cơ hội vàng để an cư và phát triển kinh doanh bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73.7m² (60m² thổ cư), ngang 4m, nở hậu 4.5m
  • Bố trí:Nhà 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng thờ rộng rãi và sân đậu xe hơi tiện lợi.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường nhựa rộng 6m, thông thoáng, kết nối dễ dàng với đường Chiêu Liêu chỉ 150m. Nhà hướng Đông Bắc mát mẻ, pháp lý sổ hồng đầy đủ, chính chủ gửi bán.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong Khu phố Đông Chiêu A sầm uất, an ninh đảm bảo.
  • Cách chợ Tân Đông Hiệp chỉ vài phút đi xe máy, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học Tiểu học, THCS Tân Đông Hiệp, đảm bảo việc học cho con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như ĐT743, Quốc lộ 1K, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực có nhiều tiện ích dịch vụ, cửa hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn kết hợp an cư và kinh doanh tại nhà, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao tại khu vực Dĩ An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.