Nhà phố Dĩ An 71,1m² giá 4,2 tỷ - Vị trí trung tâm, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Dĩ An 71,1m² giá 4,2 tỷ - Vị trí trung tâm, tiện ích đầy đủ!

4.2 tỷ
71 m² - 59 triệu/m²

Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
71 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại trung tâm Dĩ An! Với vị trí đắc địa gần VinCom Dĩ An, đây là nơi lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71,1m² (ngang 5m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu, bao gồm sân xe máy, phòng khách, bếp, phòng thờ, 2 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng 70%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần VinCom Dĩ An, chỉ cách 500m
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn như Lý Thường Kiệt và Nguyễn Trãi
  • Ngã tư Đồi Mồi và ngã tư 550 chỉ cách vài phút đi xe
  • Khu vực trung tâm với đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện
  • Đường xe hơi rộng rãi, dễ dàng đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi tại khu vực sầm uất của Dĩ An.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương
Tỉnh/Thành: Bình Dương
Quận/Huyện: Thành phố Dĩ An