Nhà phố đẹp quận 3 39.6m² giá 7 tỷ - Kinh doanh sầm uất quanh năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đẹp quận 3 39.6m² giá 7 tỷ - Kinh doanh sầm uất quanh năm!

7 tỷ
39.6 m² - 177 triệu/m²

Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
39.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tại quận 3, nơi hội tụ những tiện ích và dịch vụ sầm uất bậc nhất thành phố Hồ Chí Minh. Với giá chỉ 7 tỷ, căn nhà chính chủ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn là nơi lý tưởng để bạn kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39.6m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ và 4 toilet
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, có phòng khách rộng rãi và bếp tiện nghi, thiết kế hiện đại, thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát mặt tiền đường Lê Văn Sỹ, dễ dàng di chuyển và kinh doanh
  • Gần bệnh viện An sinh, đảm bảo an toàn cho sức khỏe gia đình
  • Trường Đoàn Thị Điểm nổi tiếng, thuận lợi cho việc học hành của con em
  • Chợ Trương Minh Giảng chỉ cách vài bước chân, tiện lợi cho mua sắm hàng ngày
  • Ngân hàng An Bình và Coopmart Nhiêu Lộc gần kề, đáp ứng nhu cầu giao dịch và mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình muốn sống trong khu vực trung tâm, tiện lợi cho việc đi lại và học hành. Đồng thời, với vị trí đắc địa, đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm nơi để kinh doanh, đầu tư hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam