Nhà phố đẹp Nha Trang 105.9m² giá 13.5 tỷ - Cách biển chỉ vài phút đi bộ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đẹp Nha Trang 105.9m² giá 13.5 tỷ - Cách biển chỉ vài phút đi bộ!

13.5 tỷ
105.9 m² - 127 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
105.9 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà đẹp giữa lòng thành phố Nha Trang, chỉ cách biển vài phút đi bộ! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi và nhộn nhịp của khu phố Tây sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105.9m²
  • Bố trí: Diện tích sử dụng lên đến 173m², thiết kế thông minh và tiện nghi.
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, lý tưởng cho việc ở, kinh doanh homestay, căn hộ mini hoặc cho thuê dài hạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất vài phút đi bộ ra bãi biển, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi giải trí.
  • Nằm trong khu vực đông đúc, gần nhiều quán ăn, cà phê và cửa hàng mua sắm.
  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng của Nha Trang, thu hút khách du lịch quanh năm.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND, có thương lượng cho khách hàng thiện chí.

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho gia đình muốn tìm một nơi an cư lý tưởng hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời từ dịch vụ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà, cơ hội không đến lần thứ hai!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội