Nhà phố đẹp đường Mã Lò, Bình Trị Đông A, 58m² giá 7.58 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố đẹp đường Mã Lò, Bình Trị Đông A, 58m² giá 7.58 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

7.58 tỷ
58 m² - 131 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
58 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Mã Lò, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân - nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại, văn minh và đầy đủ tiện nghi. Với diện tích 58m², ngôi nhà thiết kế 1 trệt, 1 lửng và 3 lầu, gồm 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC, garage xe hơi, phòng sinh hoạt chung, sân thượng
  • Đặc điểm: Tặng đầy đủ nội thất cao cấp sang trọng, nhà mới vào ở ngay, đường nhựa 6m khu đồng bộ đẹp, sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND phường Bình Trị Đông A, thuận tiện cho các công việc hành chính
  • Cách Bệnh viện Bình Tân chỉ 500m, dễ dàng chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Chỉ vài phút đến siêu thị lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần nhiều trường học chất lượng, thuận lợi cho con cái đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.580 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, những ai yêu thích cuộc sống trong một khu vực văn minh, đầy đủ tiện ích và an ninh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam