Nhà phố Đền Lừ 40m² 5 tầng - Ô tô ngủ nhà, kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đền Lừ 40m² 5 tầng - Ô tô ngủ nhà, kinh doanh sầm uất

17.5 tỷ
40 m² - 438 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại khu Đền Lừ, Hoàng Mai – vị trí vàng cho kinh doanh và an cư. Với thiết kế thông sàn hiện đại cùng thang máy xịn xò, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh đa loại hình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng thiết kế thông sàn tối ưu công năng, trang bị thang máy hiện đại di chuyển thuận tiện.
  • Đặc điểm: Ô tô ngủ trong nhà, vị trí cách mặt đường lớn chỉ vài bước chân, khu vực kinh doanh nhộn nhịp sầm uất bậc nhất quận Hoàng Mai, sổ hồng vuông vắn, pháp lý chuẩn chỉnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện hồ Đền Lừ, không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Gần trường Tiểu học Đền Lừ, thuận tiện cho việc đưa đón con nhỏ
  • Cách chợ đầu mối phía Nam chỉ 500m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Tam Trinh, Tân Mai, Kim Đồng
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng và cửa hàng kinh doanh dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho khách hàng muốn vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty, hoặc gia đình muốn sở hữu không gian sống đẳng cấp ngay tại trung tâm quận Hoàng Mai với đầy đủ tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng với mức giá tốt nhất khu vực!