Nhà phố Đào Tấn, Ba Đình 130m² giá 85 tỷ - Đầu tư kinh doanh siêu lợi nhuận! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đào Tấn, Ba Đình 130m² giá 85 tỷ - Đầu tư kinh doanh siêu lợi nhuận!

85 tỷ
130 m² - 654 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
130 m²

Chủ nhà cần bán gấp siêu phẩm kinh doanh tại phố Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản với vị trí đắc địa và nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m²
  • Số tầng: 4
  • Mặt tiền: 11m
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, nhà xây kiên cố, tiện kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Phố Đào Tấn nổi tiếng với nhiều nhà hàng và dịch vụ ăn uống, thu hút khách hàng.
  • Cách Hồ Tây chỉ 1km, không gian thoáng đãng, trong lành.
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 85 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư muốn kinh doanh nhà hàng, hoặc cho gia đình có nhu cầu sinh sống tại khu vực trung tâm Ba Đình, Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này!