1 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Thành phố Hồ Chí Minh
- Thành Phố Thủ Đức
Nhà phố Đặng Văn Bi Thủ Đức 578m² - Vị trí đắc địa kinh doanh!
62 tỷ
578 m² - 107 triệu/m²
Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
14 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
578 m²
Cơ hội hiếm có để sở hữu vị trí kinh doanh vàng ngay trục đường huyết mạch Đặng Văn Bi!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:578m² (Công nhận 392m²)
- Bố trí:Căn góc 2 mặt tiền, ngang 17.34m
- Đặc điểm:Đường trước nhà rộng 40m, khu vực được phép xây cao tầng, vị trí cực đẹp để kinh doanh sầm uất
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Thủ Đức, thuận tiện cho việc giao thương và mua sắm
- Gần hệ thống trường học các cấp và các trường đại học lớn tại Thủ Đức
- Cách trung tâm hành chính TP. Thủ Đức chỉ vài phút di chuyển
- Nằm trên trục đường chính, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện
Giá và điều kiện:
- Giá bán:62 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho các nhà đầu tư xây cao tầng, doanh nghiệp mở showroom, văn phòng công ty hoặc kinh doanh các chuỗi cửa hàng lớn.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem trực tiếp vị trí và nắm bắt cơ hội đầu tư tiềm năng!