Nhà phố Đặng Tiến Đông, Đống Đa, 53m² giá 17.9 tỷ - Cơ hội vàng ra phố! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đặng Tiến Đông, Đống Đa, 53m² giá 17.9 tỷ - Cơ hội vàng ra phố!

17.9 tỷ
53 m² - 338 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
53 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Đặng Tiến Đông, Đống Đa, với vị trí đắc địa chỉ cách công viên Đống Đa vài bước chân. Ngôi nhà 5 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: 5 tầng, mặt tiền 5.5m, có tầng hầm để xe

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên Đống Đa, không gian xanh cho gia đình
  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ nhỏ
  • Chỉ vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi và gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống lý tưởng này.