Nhà phố Đại Từ, Hoàng Mai 39m² giá 10.3 tỷ - Vị trí đỉnh cao, đỗ ô tô cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đại Từ, Hoàng Mai 39m² giá 10.3 tỷ - Vị trí đỉnh cao, đỗ ô tô cửa!

10.3 tỷ
39 m² - 264 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố hoàn hảo tại Đại Từ, Hoàng Mai. Với thiết kế 5 tầng hiện đại và diện tích 39m², ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại không gian thoải mái cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng đều được bố trí hợp lý, tạo không gian sinh hoạt thoải mái
  • Đặc điểm: Nhà có view hồ tuyệt đẹp, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ phân lô, nở hậu pháp lý chuẩn chỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Đại Từ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đại Từ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện ích, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị tăng trưởng tốt.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Em Hiền luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội