Nhà phố Đại Cồ Việt 27m² giá 5.55 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ngõ thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đại Cồ Việt 27m² giá 5.55 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ngõ thông thoáng!

5.55 tỷ
27 m² - 206 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố giá trị tại quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Căn nhà 4 tầng trên đường Đại Cồ Việt với diện tích 27m², 3 phòng ngủ, sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn. Với sổ đỏ chính chủ, bạn hoàn toàn yên tâm về pháp lý và quyền sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 4 tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Ngõ thông tứ tung, không khí thoáng đãng, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Giời chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học như THCS Trưng Vương và THPT Hai Bà Trưng
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tuyến xe buýt
  • Quanh khu vực có nhiều quán cà phê, nhà hàng và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.55 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái tại trung tâm Hà Nội, gần gũi với cuộc sống đô thị sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!