Nhà phố Đa Phước, Bình Chánh 48m² giá 3.48 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đa Phước, Bình Chánh 48m² giá 3.48 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ!

3.48 tỷ
48 m² - 73 triệu/m²

Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
48 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách một căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Đa Phước, Bình Chánh. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (4 x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà có 2 mặt tiền hẻm, hướng Tây, sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc lộ 50 chỉ 100m, thuận tiện di chuyển
  • Gần chợ Phú Lạc, thuận lợi cho việc mua sắm hằng ngày
  • Trường học trong bán kính 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.480 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư an toàn với đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!