Nhà phố Đà Lạt 50m² giá 3.19 tỷ - Vị trí trung tâm, xây mới chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đà Lạt 50m² giá 3.19 tỷ - Vị trí trung tâm, xây mới chính chủ!

3.19 tỷ
50 m² - 64 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố mới xây tại trung tâm Đà Lạt! Với thiết kế hiện đại, căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 hầm
  • Đặc điểm: 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 3WC, sàn đúc kiên cố, nhà mới thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và trường học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách cây xăng chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ hàng ngày
  • Vị trí trung tâm phường 2, thuận tiện di chuyển đến các khu vực khác của thành phố
  • Hẻm 3m bằng phẳng, dễ dàng cho xe máy và ô tô ra vào

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn định cư lâu dài tại Đà Lạt, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản với giá trị gia tăng tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp từ chính chủ.