Nhà phố Đà Lạt 177m² Cao Thắng - Giá 8.8 tỷ - Sẵn dòng tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Đà Lạt 177m² Cao Thắng - Giá 8.8 tỷ - Sẵn dòng tiền

8.8 tỷ
177 m² - 50 triệu/m²

Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
10 Phòng
Phòng tắm
10 Phòng
Diện tích
177 m²

Sở hữu ngay bất động sản nghỉ dưỡng kết hợp kinh doanh homestay cực kỳ tiềm năng tại trung tâm Đà Lạt, nơi không gian sống hòa quyện cùng thiên nhiên xanh mát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 177m² (diện tích thực tế sử dụng 262m²)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 1 áp mái bao gồm 4 phòng homestay và 6 căn hộ dịch vụ, mỗi căn đều có bếp và WC khép kín.
  • Đặc điểm: View nhìn ra nhà kính và rừng thông thơ mộng, không gian yên tĩnh, an ninh, hiện đang kinh doanh ổn định với dòng tiền hàng tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Ngô Quyền chỉ 1km, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Nằm trong khu vực tập trung nhiều villa cao cấp, không gian sống đẳng cấp và yên bình
  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng tại Đà Lạt, dễ dàng thu hút khách lưu trú
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, đảm bảo môi trường sống và kinh doanh an toàn
  • Giao thông thuận tiện, chỉ cách đường ô tô 10m, có sân đậu xe máy rộng rãi cho khách

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có sẵn dòng tiền cho thuê, hoặc khách hàng mong muốn kinh doanh homestay kết hợp nghỉ dưỡng tại thành phố ngàn hoa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem thực tế và sở hữu bất động sản tiềm năng này trước khi giao dịch thành công!