Nhà phố Cự Lộc, Thanh Xuân 34m² giá 7.8 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cự Lộc, Thanh Xuân 34m² giá 7.8 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ!

7.8 tỷ
34 m² - 229 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố cũ tuyệt đẹp tại Cự Lộc, Thanh Xuân. Với vị trí trung tâm thuận lợi, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 4 tầng + 1 lửng: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp và WC; Tầng lửng có thể cải tạo thành phòng ngủ; Tầng 2 có 1 phòng ngủ và sân phơi; Tầng 3 có 1 phòng ngủ và ban công rộng; Tầng 4 là mái tôn với 1 phòng ngủ nhỏ, phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, ô tô vào tận cửa, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Royal City, trung tâm thương mại lớn tại Thanh Xuân
  • 100m đến phố Cự Lộc, thuận tiện cho mua sắm và sinh hoạt
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho các gia đình nhỏ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và gần gũi với trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội