Nhà phố Chùa Láng 95m² - Dòng tiền 24 phòng KD ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Chùa Láng 95m² - Dòng tiền 24 phòng KD ổn định

36 tỷ
95 m² - 379 triệu/m²

Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
24 Phòng
Phòng tắm
24 Phòng
Diện tích
95 m²

Cơ hội vàng dành cho các nhà đầu tư bất động sản dòng tiền tại khu vực trung tâm quận Đống Đa. Căn nhà phố tại Chùa Láng với thiết kế hiện đại, tối ưu công năng đang là sản phẩm hiếm có với tỷ suất lợi nhuận ổn định và bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (diện tích sử dụng rộng rãi)
  • Bố trí: Tòa nhà 7 tầng thiết kế chuyên biệt căn hộ mini/studio, bao gồm 24 phòng khép kín hiện đại.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, hướng Tây Nam, đã trang bị đầy đủ nội thất và thang máy cao cấp, sẵn sàng vận hành kinh doanh homestay hoặc cho thuê căn hộ ngay lập tức.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm gần Đại học Ngoại Thương và Học viện Ngoại Giao, nguồn khách thuê luôn dồi dào.
  • Cách bệnh viện Nhi Trung ương và bệnh viện Giao thông Vận tải chỉ 1km.
  • Gần hồ Chùa Láng, không gian thoáng đãng, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Láng, Nguyễn Chí Thanh, Cầu Giấy.
  • Khu vực tập trung nhiều dịch vụ tiện ích, cửa hàng tiện lợi và quán ăn sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch sang tên nhanh chóng.

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư chuyên nghiệp đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định hàng tháng, hoặc khách hàng muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa để kinh doanh căn hộ dịch vụ cao cấp.