Nhà phố Chợ Tân Quy Quận 7 150m² 34.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Chợ Tân Quy Quận 7 150m² 34.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!

34.9 tỷ
150 m² - 233 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
150 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có với bất động sản mặt tiền ngay khu vực kinh doanh sầm uất nhất Chợ Tân Quy, Quận 7, mang lại dòng tiền cực kỳ ổn định!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:150m² (7.6m x 19.7m)
  • Bố trí:Mặt tiền đường 15, ngay sát Chợ Tân Quy
  • Đặc điểm:Sẵn hợp đồng thuê 6 năm, thu nhập ~65 triệu/tháng, vị trí vàng để kinh doanh hoặc làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát Chợ Tân Quy, khu vực mua sắm sầm uất và đông đúc
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường huyết mạch Nguyễn Hữu Thọ, Nguyễn Văn Linh
  • Khu dân cư đông đúc, lưu lượng giao thông qua lại cực lớn
  • Gần hệ thống trường học, bệnh viện và các tiện ích đô thị tại Quận 7
  • Vị trí đắc địa, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh showroom, shop, văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:34.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư chuyên nghiệp muốn giữ tài sản và có dòng tiền hàng tháng ổn định, hoặc các chủ doanh nghiệp cần không gian kinh doanh tại vị trí trung tâm Quận 7.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem thực tế bất động sản!