Nhà phố chính chủ Gò Vấp 30m² giá chỉ 3.89 tỷ - Đúc kiên cố, 2PN, 2WC! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố chính chủ Gò Vấp 30m² giá chỉ 3.89 tỷ - Đúc kiên cố, 2PN, 2WC!

3.89 tỷ
30 m² - 130 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà phố chính chủ, tọa lạc tại hẻm 3m, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, hẻm đẹp 3m, thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Nguyễn Du, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần các khu vực ăn uống, giải trí nổi tiếng tại Gò Vấp
  • Di chuyển dễ dàng đến các trục đường lớn như Nguyễn Văn Lượng, Phạm Văn Đồng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.89 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Gò Vấp với đầy đủ tiện nghi và vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!