Nhà phố Chánh Hưng, Quận 8, 43.5m² giá 4.1 tỷ - Chính chủ, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Chánh Hưng, Quận 8, 43.5m² giá 4.1 tỷ - Chính chủ, vị trí vàng!

4.1 tỷ
43.5 m² - 94 triệu/m²

Chánh Hưng, Quận 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà chính chủ tại phường Chánh Hưng, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và sầm uất giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.5m²
  • Bố trí: Nhà 1 lầu đúc với khoảng sân siêu rộng phía trước
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không quy hoạch lộ giới

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ và khu vực buôn bán ăn uống chỉ vài bước chân
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận 1, 4, 5, 7 và khu Trung Sơn
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại
  • Hệ thống an ninh tốt, khu dân cư yên tĩnh và văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.1 tỷ VND (chỉ bớt chút lộc)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với các tiện ích và dịch vụ, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ vị trí vàng này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.