Nhà phố Cầu Diễn 41m² giá 7.9 tỷ - Lô góc sáng rực rỡ, tiện kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cầu Diễn 41m² giá 7.9 tỷ - Lô góc sáng rực rỡ, tiện kinh doanh!

7.9 tỷ
41 m² - 193 triệu/m²

Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chủ nhà chị Hằng và anh Tùng, giám đốc công ty thực phẩm sạch, đang cần bán gấp căn nhà để chuyển sang mặt phố thuận lợi cho việc kinh doanh. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại quận Nam Từ Liêm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Nhà xây chắc chắn, tối ưu công năng với nhiều không gian riêng tư cho từng thành viên trong gia đình. Các tầng đều có ban công thoáng đãng, giúp gia chủ dễ dàng hòa mình vào không khí trong lành.
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, yên tĩnh, sạch sẽ, phù hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng. Nhà nằm ở vị trí lô góc, sáng rực rỡ, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt.

Tiện ích xung quanh:

  • Vài bước đến trường Tiểu học Cầu Diễn, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách công viên hồ điều hòa Mai Dịch, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Gần chợ Nguyễn Đổng Chi, siêu thị Thành Đô, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ 10 phút đi xe đến THCS Cầu Diễn, THPT Lê Qúy Đôn và các trường đại học như Đại học Thương Mại, Quốc Gia, Sư Phạm, Ngoại ngữ.
  • Đặc biệt, nhà ga metro Cầu Diễn chỉ cách nhà vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc đi lại.
  • An ninh đảm bảo với CA Phường Cầu Diễn ngay gần bên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình có trẻ nhỏ, người đi làm cần không gian yên tĩnh và tiện nghi. Ngoài ra, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh với vị trí đắc địa.