Nhà phố Cát Lái 126.5m² giá 14 tỷ - Khuôn đất đẹp, sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cát Lái 126.5m² giá 14 tỷ - Khuôn đất đẹp, sổ hồng chính chủ!

14 tỷ
126.5 m² - 111 triệu/m²

Cát Lái, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
126.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phường Cát Lái, quận 2, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn tọa lạc tại vị trí thuận tiện cho giao thông và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126.5m² (6.59m x 19m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông, kết cấu chắc chắn, pháp lý sổ hồng đã hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Đồng Văn Cống, thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách Đảo Kim Cương chỉ 300m, không gian sống yên tĩnh và thoáng đãng
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại tại trung tâm quận 2.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!