Nhà phố Cao Xanh Hạ Long 52.6m² giá 3.3 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cao Xanh Hạ Long 52.6m² giá 3.3 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.3 tỷ
52 m² - 63 triệu/m²

Phường Cao Xanh, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại phường Cao Xanh, Hạ Long! Căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn với nhiều tiện ích xung quanh và thiết kế hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.6m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 3 tầng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, đầy đủ công năng sử dụng, tiện nghi hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND phường Cao Xanh, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Cách cây xăng chỉ 200m, dễ dàng cho việc di chuyển
  • Chợ Cao Xanh gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Giao thông thuận lợi, chỉ cách đường chính 5m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!