Nhà phố Cao Thắng, Q10, 27.9m² giá 6.7 tỷ - Hẻm rộng thoáng, gần mặt tiền! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cao Thắng, Q10, 27.9m² giá 6.7 tỷ - Hẻm rộng thoáng, gần mặt tiền!

6.7 tỷ
27.9 m² - 240 triệu/m²

10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
27.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại đường Cao Thắng, quận 10! Ngôi nhà nằm trong hẻm rộng rãi, sạch sẽ và gần mặt tiền, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27.9m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, nở hậu, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các quán ăn, cafe và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.7 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đông người, những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi tại trung tâm quận 10.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!