Nhà Phố Cao Lỗ Quận 8 160m² - Mặt Tiền Kinh Doanh, Sổ Hồng Sẵn | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Cao Lỗ Quận 8 160m² - Mặt Tiền Kinh Doanh, Sổ Hồng Sẵn

30 tỷ
160 m² - 188 triệu/m²

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
160 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà phố mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay trung tâm Quận 8, với khuôn đất lớn 160m² và thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:160m² (ngang 8m x dài 20m)
  • Bố trí:Kết cấu Trệt + 2 lầu + sân thượng, gồm 4 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh. Diện tích sử dụng rộng rãi, tối ưu công năng.
  • Đặc điểm:Ngôi nhà mới xây, thiết kế hiện đại, mặt tiền rộng rãi lý tưởng cho kinh doanh. Pháp lý sổ hồng cá nhân rõ ràng, sẵn sàng giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Trường Đại học Công nghệ Sài Gòn (STU), tiềm năng kinh doanh cho thuê hoặc dịch vụ sinh viên.
  • Gần Bệnh viện Quận 8, đảm bảo tiện lợi trong việc chăm sóc sức khỏe.
  • Dễ dàng tiếp cận Chợ Phạm Thế Hiển và các siêu thị lớn như Lotte Mart.
  • Trong bán kính gần có nhiều trường học các cấp như THCS Chánh Hưng, THPT Tạ Quang Bửu.
  • Khu vực sầm uất, dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề.
  • Kết nối nhanh chóng đến các Quận 1, 5, 7, Bình Chánh thông qua các tuyến đường huyết mạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:30 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình muốn tìm không gian sống rộng rãi kết hợp kinh doanh tại vị trí đắc địa, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị sinh lời cao và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.