Nhà phố cao cấp Tân Thới Hiệp 218m² giá 6.48 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố cao cấp Tân Thới Hiệp 218m² giá 6.48 tỷ - Chính chủ bán gấp!

6.48 tỷ
58 m² - 112 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
58 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn nhà phố cao cấp, tọa lạc tại Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12 – nơi mang đến sự tiện nghi và đẳng cấp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m² (Ngang 5m, nở hậu 5,5m × Dài 11m)
  • Bố trí: Kết cấu trệt + lửng + 3 lầu, đúc 5 tấm kiên cố
  • Đặc điểm: Nhà full nội thất cao cấp, gara ô tô riêng, 5 phòng ngủ, 5 WC, phòng thờ, phòng giặt, sân thượng thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường THPT Tân Thới Hiệp chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Gần siêu thị CoopMart và chợ Tân Thới Hiệp, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình an cư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.48 tỷ VND, còn bớt cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình lớn, cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi và thoải mái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.