Nhà phố cao cấp tại Gò Vấp 65m² giá 7.98 tỷ - Full nội thất nhập khẩu sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố cao cấp tại Gò Vấp 65m² giá 7.98 tỷ - Full nội thất nhập khẩu sang trọng!

7.98 tỷ
65 m² - 123 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố cao cấp, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng tại Gò Vấp! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo để định cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: Nhà đúc kiên cố 1 trệt 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet riêng biệt, phòng khách, phòng bếp và sân để xe hơi.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, sổ hồng riêng, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp được nhập khẩu hoàn toàn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị lớn chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện quận Gò Vấp, đảm bảo an toàn cho sức khỏe gia đình.
  • Hệ thống trường học từ mẫu giáo đến trung học phổ thông trong bán kính 1km.
  • Đường hẻm thông 5m, xe tải ra vào thoải mái, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các khu vui chơi giải trí và nhà hàng nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu giải trí của cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.980.000.000 triệu VND, có thương lượng và bao thủ tục sang tên.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ cộng đồng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và sở hữu ngay một không gian sống lý tưởng!