Nhà phố Cam Lâm 101.3m² giá 5.39 tỷ - Chính chủ, sổ đỏ, gần bãi tắm! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cam Lâm 101.3m² giá 5.39 tỷ - Chính chủ, sổ đỏ, gần bãi tắm!

5.39 tỷ
101 m² - 53 triệu/m²

Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
101 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu dân cư Ngọc Sơn, Cam Lâm, Khánh Hòa! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu thiết kế hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 101.3m² và sổ đỏ chính chủ, đây là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101.3m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, đường rộng 6m, ô tô vào tận nơi, sân rộng cho ô tô và xe máy

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm chỉ 5 phút đi bộ, lý tưởng cho những ngày nghỉ ngơi
  • Gần trường cấp 1, cấp 2, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Đường vào nhà rộng rãi, thuận lợi cho việc di chuyển và đậu xe
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Giá trị đất tại khu vực đang tăng cao, đầu tư sinh lời tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.39 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội