Nhà phố Cách Mạng Tháng 8, Q.3, 38m² giá 4.95 tỷ - Cực hiếm trên thị trường! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Cách Mạng Tháng 8, Q.3, 38m² giá 4.95 tỷ - Cực hiếm trên thị trường!

4.95 tỷ
38 m² - 130 triệu/m²

10, 3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố cực hiếm tại Quận 3, TP.HCM. Với vị trí vàng trên đường Cách Mạng Tháng 8, căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn mang lại giá trị đầu tư tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Tân Định chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Nhi Đồng 1, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi.
  • Nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để sinh sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ, người trẻ muốn an cư tại khu vực trung tâm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!