Nhà phố Bùi Xương Trạch 29m² giá 2.7 tỷ - Thiết kế 2 mặt thoáng, đầy đủ công năng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bùi Xương Trạch 29m² giá 2.7 tỷ - Thiết kế 2 mặt thoáng, đầy đủ công năng

2.7 tỷ
29 m² - 93 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
29 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại ngõ 207, đường Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Ngôi nhà được thiết kế với tâm huyết, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt thoáng sáng, đầy đủ công năng sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Khương Đình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, gần các tuyến xe buýt và bến xe
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!