Nhà phố Bùi Tư Toàn, Quận Bình Tân 37m² giá 4.15 tỷ - Vị trí đắc địa, cách hẻm xe hơi chỉ 3 căn! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bùi Tư Toàn, Quận Bình Tân 37m² giá 4.15 tỷ - Vị trí đắc địa, cách hẻm xe hơi chỉ 3 căn!

4.15 tỷ
37 m² - 112 triệu/m²

Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp trên đường Bùi Tư Toàn, Quận Bình Tân! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, thuận lợi và gần gũi với trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà nằm cách hẻm xe hơi chỉ 3 căn, vị trí cực đẹp ngay cạnh ủy ban quận Bình Tân, khu dân cư tên lửa sầm uất, giáp ranh với Quận 5 và Quận 11, thuận tiện kết nối đến các quận trung tâm khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ủy ban nhân dân quận Bình Tân, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Cách chợ An Lạc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Quận 5, Quận 11
  • Gần các trường học và bệnh viện lớn, phục vụ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp với không gian sống thoải mái và tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Thời gian xem nhà từ thứ 2 đến thứ 6 lúc 18:00-20:00 và cả ngày Chủ Nhật. Chúng tôi luôn sẵn sàng đón tiếp bạn!