Nhà phố Bùi Thị Xuân, Quận 1, 250m² giá 54 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bùi Thị Xuân, Quận 1, 250m² giá 54 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

54 tỷ
250 m² - 216 triệu/m²

Phạm Ngũ Lão, 1, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
250 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Cần bán gấp nhà phố mặt tiền đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1. Với diện tích rộng 250m² (10 x 25m), nhà hiện đang có 2 lầu và giấy phép xây dựng lên đến 7 lầu, phù hợp cho việc xây dựng văn phòng, khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 250m²
  • Bố trí: 2 lầu hiện trạng, giấy phép xây dựng hầm 7 lầu
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, đoạn đường sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách công viên 23/9 chỉ 500m, không gian xanh cho cư dân
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center, Takashimaya
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 54 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đối với những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng bền vững hoặc các doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng, khách sạn tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ, đừng bỏ lỡ cơ hội này!