Nhà phố Bùi Quang Là, Gò Vấp 77m² giá 12.4 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bùi Quang Là, Gò Vấp 77m² giá 12.4 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

12.4 tỷ
77 m² - 161 triệu/m²

An Hội Tây, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
77 m²

Khám phá ngay siêu phẩm nhà phố mới xây tại đường Bùi Quang Là, phường An Hội Tây, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: Trệt, Lửng, 3 Lầu, gồm gara để xe, phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ, 5 toilet, phòng thờ, phòng xông hơi và sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có thang máy, hướng Tây Bắc, hẻm 6m thông thoáng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn
  • Thuận tiện di chuyển đến các trường học và bệnh viện trong khu vực
  • Khu vực đông dân cư, phù hợp cho việc kinh doanh như mở spa, văn phòng, hoặc cửa hàng
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.400 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình sinh sống hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực phát triển mạnh mẽ như Gò Vấp.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!