Nhà phố Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh 27m² giá 4.8 tỷ - Kết cấu 4 tầng, 6 phòng ngủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh 27m² giá 4.8 tỷ - Kết cấu 4 tầng, 6 phòng ngủ

4.8 tỷ
27 m² - 178 triệu/m²

Gia Định, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
27 m²

Chào bạn! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà phố tại khu vực Bình Thạnh. Với vị trí thuận lợi chỉ cách chợ Bà Chiểu vài phút di chuyển, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho việc đi lại đến trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 3 lầu với 6 phòng ngủ thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà nằm trên đường Bùi Hữu Nghĩa, xe hơi cách 15m, xe tải cách 50m, phù hợp với gia đình đông thành viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trung tâm quận 1 chỉ 5 phút đi xe, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Địa điểm lý tưởng cho việc kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê lại
  • Gần các trường học, cơ sở y tế và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những gia đình đông người hoặc những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!