Nhà phố Bồ Đề Long Biên 39m² giá 11.95 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Full công năng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bồ Đề Long Biên 39m² giá 11.95 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Full công năng!

11.95 tỷ
39 m² - 306 triệu/m²

Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
39 m²

Bán gấp nhà phố Bồ Đề, Long Biên - một cơ hội không thể bỏ lỡ! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, tiện nghi, sẵn sàng đón chào chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: 4 tầng 1 tum, 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Ô tô đỗ cửa, không gian sống thoải mái, thiết kế hợp lý

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 10 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Hà Nội
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ Bồ Đề
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt
  • Tiện lợi cho việc đi lại với nhiều tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.95 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi cho chúng tôi để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!