Nhà phố Bồ Đề Long Biên 35m² giá 7.39 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bồ Đề Long Biên 35m² giá 7.39 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiện ích đầy đủ!

7.39 tỷ
35 m² - 211 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Hãy sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Với diện tích 35m², căn nhà 5 tầng này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực sầm uất, gần chợ Lâm Du, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, sổ đỏ chính chủ vuông vắn, 10m ra đường ô tô thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lâm Du, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên 500m, lý tưởng cho những buổi dạo chơi
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn, thuận tiện giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.39 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư tại khu vực Long Biên, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích sống đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!