Nhà phố Bờ Bao Tân Thắng, Quận Tân Phú, 28m² giá 3.75 tỷ - Gần trường học, siêu thị! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bờ Bao Tân Thắng, Quận Tân Phú, 28m² giá 3.75 tỷ - Gần trường học, siêu thị!

3.75 tỷ
28 m² - 134 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt đẹp tại khu Bờ Bao Tân Thắng, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh! Đây là một sản phẩm hiếm có, không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng để an cư hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ và 3 WC
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp với gia đình đông người.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách siêu thị Big C 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.75 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình mong muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, đầy đủ tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một sản phẩm tiềm năng tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!