Nhà phố Bình Trị Đông 40m² giá 2.92 tỷ - Đẹp như hoa hậu, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Trị Đông 40m² giá 2.92 tỷ - Đẹp như hoa hậu, sẵn sàng vào ở!

2.92 tỷ
40 m² - 73 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với "Ngôi nhà mơ ước" tại vị trí Kim Cương KDC Tên Lửa! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà phố mới đẹp, sẵn sàng cho bạn đón Tết Nguyên Đán huy hoàng sắp tới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (4,4m x 4,5m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, đúc BTCT chắc chắn, hẻm thông thoáng, chỉ cách mặt tiền Đường số 6 2 căn nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall Bình Tân, thuận tiện cho mua sắm
  • Chỉ vài bước đến MG Sơn Ca, Tiểu học Bình Trị Đông, THCS Lê Tấn Bê, THPT Bình Tân, CĐ GTVT, ĐH Kinh Tế
  • Gần chợ Tên Lửa và chợ Bình Trị Đông
  • Gần Bệnh viện Bình Tân và Bệnh viện Quốc Ánh
  • Các ngân hàng như Vietcombank, BIDV, Agribank chỉ trong bán kính gần
  • Gần Nhà thờ Phaolô và Chùa Pháp Quang, tạo không gian an lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để xem nhà 24/7 và gặp chủ để thương lượng trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội