Nhà phố Bình Tân 52m² hẻm 6m - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Tân 52m² hẻm 6m - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay

7.1 tỷ
52 m² - 137 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

11 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
52 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố mới xây với thiết kế hiện đại bậc nhất tại khu vực Bình Tân. Với không gian sống thoáng đãng, nội thất cao cấp và vị trí đắc địa, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những khách hàng đang tìm kiếm một tổ ấm sang trọng, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (4m x 13m)
  • Bố trí: Kết cấu trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng. Bao gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, thiết kế lửng ngược thông minh tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, hẻm nhựa 6m ô tô tránh nhau thoải mái, nội thất cao cấp hoàn thiện đầy đủ, pháp lý sổ hồng hoàn công rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý chỉ 3 phút di chuyển
  • Gần trường Tiểu học Bình Trị Đông, thuận tiện đưa đón con em
  • Cách chợ Bình Trị Đông khoảng 5 phút, tiện lợi mua sắm thực phẩm tươi sống
  • Dễ dàng kết nối sang quận Tân Phú chỉ qua trục đường chính
  • Gần hệ thống cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini và trạm y tế trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, hiện đại hoặc các khách hàng đầu tư tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao, pháp lý an toàn tại khu vực giáp ranh Tân Phú.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng với mức giá ưu đãi nhất khu vực!