Nhà Phố Bình Tân 51m² - Hướng Đông, Xe Hơi Vào Nhà, Giá 6.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Bình Tân 51m² - Hướng Đông, Xe Hơi Vào Nhà, Giá 6.5 Tỷ

6.5 tỷ
51 m² - 127 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
51 m²

Nhà phố 3 lầu kiên cố, 5 phòng ngủ, xe hơi vào tận nhà tại Bình Tân - Sẵn Sàng Đón Chủ Mới!

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà phố tâm huyết, xây dựng kiên cố với kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu vững chắc. Vị trí đắc địa ngay trên trục đường chính Số 6, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m² (4.4m x 11.5m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 1 Lửng, 3 Lầu với 5 Phòng Ngủ, 5 WC, Gara Xe Hơi, Phòng Khách rộng rãi, Bếp tiện nghi, Phòng Giặt, Phòng Thờ riêng biệt và Sân Thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng bê tông cốt thép kiên cố, hướng Đông (phù hợp gia chủ mệnh Đông tứ trạch). Đường nhựa trước nhà rộng 6m, xe hơi, xe tải ra vào thoải mái, thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ngã Tư Gò Mây chỉ 5 phút di chuyển, kết nối giao thông nhanh chóng.
  • Di chuyển 8 phút đến trung tâm thương mại AEON Mall Tân Phú, thỏa sức mua sắm và giải trí.
  • Gần chợ, trường học các cấp, bệnh viện và các tiện ích công cộng thiết yếu khác trong khu vực Bình Hưng Hoà B.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho việc sinh hoạt và kinh doanh nhỏ lẻ.
  • Dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận như Tân Phú, Quận 12.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ đồng (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi với gara ô tô riêng biệt. Đặc biệt phù hợp cho gia chủ muốn kinh doanh nhỏ tại nhà hoặc có nhu cầu di chuyển thường xuyên bằng xe hơi.