Nhà phố Bình Hưng Hòa, Bình Tân 36.04m² giá 3.98 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Hưng Hòa, Bình Tân 36.04m² giá 3.98 tỷ - Chính chủ bán gấp!

3.98 tỷ
36.04 m² - 110 triệu/m²

Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36.04 m²

Chính chủ bán gấp căn nhà phố tại đường số 12, phường Bình Hưng Hòa, quận Bình Tân. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại TP.HCM!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36.04m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, thiết kế thông minh và tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, phong cách hiện đại, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Bình Tân, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an ninh và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả!