Nhà phố Bình Hưng Hòa, Bình Tân 258m² giá 14 tỷ - Kinh doanh tốt, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Hưng Hòa, Bình Tân 258m² giá 14 tỷ - Kinh doanh tốt, thiết kế hiện đại!

14 tỷ
258 m² - 54 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
258 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Bình Hưng Hòa, quận Bình Tân! Với diện tích 258m², nhà nằm một xẹt đường Số 6, rất thuận tiện cho việc đi lại và đầu tư kinh doanh. Gia chủ đang cần bán gấp với mức giá 14 tỷ, đã giảm sâu 4 tỷ so với giá thị trường.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 258m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà hiện đang kinh doanh tốt, thiết kế sang trọng, hiện đại, được gia chủ xây dựng cẩn thận và tỷ mỷ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường THPT Bình Hưng Hòa chỉ 500m, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Gần bệnh viện Bình Tân, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và có tiềm năng kinh doanh cao, đặc biệt là các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!