Nhà phố Bình Hưng Hoà A, Bình Tân 30m² giá 3.59 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Hưng Hoà A, Bình Tân 30m² giá 3.59 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.59 tỷ
30 m² - 120 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà đẹp tại phường Bình Hưng Hoà A, quận Bình Tân! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà hoàn hảo, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà có sân phơi rộng rãi, thoáng mát, hẻm văn minh, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Lê Thúc Hoạch, lý tưởng cho những buổi dạo chơi và thể dục
  • Cách chợ Bình Tân chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận bằng các tuyến đường lớn
  • Nhiều trường học và bệnh viện trong khu vực, phục vụ nhu cầu gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.590 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng gần trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!