Nhà phố Bình Hưng Hòa A 32.24m² giá 3.4 tỷ - An ninh yên tĩnh, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Hưng Hòa A 32.24m² giá 3.4 tỷ - An ninh yên tĩnh, sẵn sàng vào ở!

3.4 tỷ
32.24 m² - 105 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32.24 m²

Bán nhà phố tại đường Số 1C, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh với mức giá chỉ 3.4 tỷ. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống an yên và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32.24m² (4.03 x 8m)
  • Bố trí: 1 lầu, nhà trống dọn vào ở ngay
  • Đặc điểm: Hẻm cụt rộng 4m, khu vực an ninh và yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Siêu thị lớn chỉ cách nhà 500m, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, thuận tiện gần các tiện ích hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.