Nhà phố Bình Hòa 76m² giá 6.2 tỷ - Full nội thất tiện nghi, gần KCN VSIP1! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Hòa 76m² giá 6.2 tỷ - Full nội thất tiện nghi, gần KCN VSIP1!

6.2 tỷ
76 m² - 82 triệu/m²

Phường Bình Hòa, Thành phố Thuận An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố lý tưởng tại phường Bình Hòa, thành phố Thuận An! Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại gần KCN VSIP1.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m² (4,5m x 17m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ và sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế với gara ô tô, đầy đủ nội thất cao cấp, sổ hồng riêng, thổ cư 100%

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Nguyễn Du chỉ 100m, thuận tiện di chuyển
  • Đường rộng 15m thông thoáng, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Gần KCN VSIP1, lý tưởng cho những ai làm việc trong khu công nghiệp
  • Chỉ mất vài phút để đến Vincom Plaza Bình Dương, nơi mua sắm và giải trí đẳng cấp
  • Các trường học và bệnh viện nằm trong bán kính chỉ 1-2km, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.200.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình có nhiều thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các khu công nghiệp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt vời này. Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn xem thực tế và làm thủ tục nhanh chóng!