Nhà Phố Bình Giã Vũng Tàu 15.999 Tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Bình Giã Vũng Tàu 15.999 Tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15.999 tỷ
84 m² - 190 triệu/m²

Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
84 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt tiền đường Bình Giã, TP Vũng Tàu với dòng tiền ổn định 25 triệu/tháng và tiềm năng tăng giá vượt trội! Đây là cơ hội vàng không thể bỏ lỡ cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:84m² (ngang gần 5.5m)
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, 1 tum với 4 phòng ngủ rộng rãi. Mặt tiền đường lớn có vỉa hè 8m, thuận tiện kinh doanh và đậu đỗ xe.
  • Đặc điểm:Bất động sản full thổ cư, pháp lý sổ đỏ rõ ràng, đang có hợp đồng cho thuê mang lại nguồn thu nhập thụ động 25 triệu/tháng. Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền đường Bình Giã sầm uất, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh.
  • Giao thông kết nối nhanh chóng với đường Lê Hồng Phong, dễ dàng di chuyển khắp thành phố.
  • Cách Chợ Vũng Tàu chỉ khoảng 1.5km, tiện lợi mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần Trường THCS Nguyễn An Ninh và THPT Vũng Tàu, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Vũng Tàu trong bán kính 2km, an tâm về y tế.
  • Cách Bãi Sau Vũng Tàu chỉ vài phút di chuyển, lý tưởng cho nghỉ dưỡng và giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15.999 triệu (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định, các gia đình muốn kết hợp an cư và kinh doanh tại vị trí đắc địa, hoặc những ai mong muốn sở hữu tài sản giá trị tại thành phố biển Vũng Tàu.