Nhà phố Bình Đông, Quận 8, 32.5m² giá 3.2 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng lộc! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bình Đông, Quận 8, 32.5m² giá 3.2 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng lộc!

3.2 tỷ
32.5 m² - 98 triệu/m²

Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
32.5 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố Bình Đông, Quận 8, với giá hấp dẫn chỉ 3.2 tỷ VND. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại TP Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32.5m²
  • Bố trí: 2 Phòng ngủ, 2 Phòng tắm, kết cấu trệt + lầu
  • Đặc điểm: Hẻm 3m, xe ba gác tới nhà, pháp lý sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ hoa Xuân, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ mất 5 phút
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn xung quanh
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích xã hội khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.200.000.000 VND (còn thương lượng lộc)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các gia đình nhỏ, nhà đầu tư hoặc những ai muốn sở hữu một ngôi nhà trong khu vực phát triển năng động của Quận 8.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!