Nhà phố Biên Giang, Hà Đông 31m² giá 3.35 tỷ - Nhà xây mới, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Biên Giang, Hà Đông 31m² giá 3.35 tỷ - Nhà xây mới, ô tô đỗ cửa!

3.35 tỷ
31 m² - 108 triệu/m²

Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Chào đón bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại phường Biên Giang, Hà Đông! Căn nhà mới xây 4 tầng với thiết kế hiện đại, không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho việc đi lại. Đặc biệt, ngõ thông rộng rãi, ô tô có thể đỗ cửa, giúp bạn dễ dàng trong việc di chuyển và tiếp đón khách.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, mỗi tầng được thiết kế khoa học, tối ưu hóa không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4,5m, hướng Đông - Nam, nhà mới xây đẹp, đầy đủ ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đại học Phenika Hà Đông 5km, thuận tiện cho việc học tập và công việc.
  • Gần hệ thống chợ, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến trung học phổ thông, lý tưởng cho gia đình có trẻ em.
  • Đường phố yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp với cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.35 tỷ VND
  • Hỗ trợ ngân hàng: 70% giá trị căn nhà

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm tại khu vực Hà Đông hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế!