Nhà phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng 18m² giá 3.35 tỷ - Nhà đẹp, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng 18m² giá 3.35 tỷ - Nhà đẹp, an ninh tốt!

3.35 tỷ
18 m² - 186 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
18 m²

Cơ hội sở hữu một căn nhà đẹp ngay tại phố Bạch Mai, quận Hai Bà Trưng với mức giá hấp dẫn. Căn nhà 4 tầng mới xây này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn gần gũi với các tiện ích thiết yếu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: Tầng 1: phòng khách và bếp; Tầng 2: 1 phòng ngủ; Tầng 3: 1 phòng ngủ; Tầng 4: phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp, an ninh tốt, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, đầy đủ tiện ích xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường đại học Bách Khoa, thuận tiện cho việc đi học
  • Cách trường cấp 2-3 chỉ vài phút đi bộ
  • Chợ và các cửa hàng tiện lợi trong khu vực
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế quan trọng
  • Ngõ yên tĩnh, an ninh cực tốt, thích hợp cho các gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, gần gũi với các trường học và tiện ích hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.