Nhà phố Bạch Mai 25m² giá 8.19 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bạch Mai 25m² giá 8.19 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh thuận lợi!

8.19 tỷ
25 m² - 328 triệu/m²

Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
25 m²

Khám phá ngôi nhà tuyệt vời tại Bạch Mai, quận Hai Bà Trưng với vị trí đắc địa chỉ cách mặt phố chỉ 5m! Ngôi nhà 5 tầng này được xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng với 3 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đáp ứng mọi nhu cầu sống và làm việc của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà dân xây, mặt tiền 2.3m, hướng Nam, full nội thất công năng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bạch Mai chỉ 300m, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, chỉ 500m, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.19 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh vì vị trí và thiết kế hoàn hảo.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngôi nhà này, cơ hội không thể bỏ lỡ!